
Không có sẵn dữ liệu
| American Conference | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 30 | 25 | 5 | +416 | 83,3% |
| 2 | 31 | 22 | 9 | +279 | 71% |
| 3 | 34 | 24 | 10 | +351 | 70,6% |
| 4 | 32 | 22 | 10 | +330 | 68,8% |
| 5 | 32 | 21 | 11 | +39 | 65,6% |
| 6 | 31 | 20 | 11 | +134 | 64,5% |
| 7 | 34 | 19 | 15 | +213 | 55,9% |
| 8 | 30 | 12 | 18 | -85 | 40% |
| 9 | 34 | 12 | 22 | -158 | 35,3% |
| 10 | 32 | 11 | 21 | -155 | 34,4% |
| 11 | 33 | 8 | 25 | -267 | 24,2% |
| Southeastern | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 35 | 27 | 8 | +362 | 77,1% |
| 2 | 34 | 26 | 8 | +388 | 76,5% |
| 3 | 32 | 24 | 8 | +221 | 75% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +99 | 62,5% |
| 5 | 32 | 19 | 13 | +301 | 59,4% |
| 6 | 32 | 19 | 13 | +35 | 59,4% |
| 7 | 33 | 19 | 14 | +166 | 57,6% |
| 8 | 33 | 19 | 14 | +59 | 57,6% |
| 9 | 32 | 18 | 14 | -31 | 56,3% |
| 10 | 32 | 16 | 16 | +111 | 50% |
| 11 | 35 | 16 | 19 | +60 | 45,7% |
| 12 | 31 | 14 | 17 | +67 | 45,2% |
| 13 | 31 | 11 | 20 | -229 | 35,5% |
| 14 | 31 | 10 | 21 | -136 | 32,3% |
| Big East | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 29 | 5 | +451 | 85,3% |
| 2 | 32 | 27 | 5 | +330 | 84,4% |
| 3 | 33 | 25 | 8 | +233 | 75,8% |
| 4 | 31 | 22 | 9 | +149 | 71% |
| 5 | 31 | 21 | 10 | +292 | 67,7% |
| 6 | 32 | 19 | 13 | +64 | 59,4% |
| 7 | 32 | 18 | 14 | +209 | 56,3% |
| 8 | 33 | 15 | 18 | +60 | 45,5% |
| 9 | 31 | 9 | 22 | -233 | 29% |
| 10 | 31 | 8 | 23 | -293 | 25,8% |
| Big Ten | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 28 | 5 | +544 | 84,8% |
| 2 | 32 | 25 | 7 | +428 | 78,1% |
| 3 | 33 | 25 | 8 | +323 | 75,8% |
| 4 | 35 | 26 | 9 | +416 | 74,3% |
| 5 | 33 | 21 | 12 | +226 | 63,6% |
| 6 | 30 | 19 | 11 | +260 | 63,3% |
| 7 | 32 | 20 | 12 | +193 | 62,5% |
| 8 | 32 | 20 | 12 | +138 | 62,5% |
| 9 | 33 | 20 | 13 | +80 | 60,6% |
| 10 | 33 | 17 | 16 | -120 | 51,5% |
| 11 | 34 | 16 | 18 | +111 | 47,1% |
| 12 | 34 | 15 | 19 | -90 | 44,1% |
| 13 | 31 | 9 | 22 | -178 | 29% |
| 14 | 32 | 7 | 25 | -405 | 21,9% |
| Atlantic Coast | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 28 | 6 | +432 | 82,4% |
| 2 | 33 | 26 | 7 | +353 | 78,8% |
| 3 | 32 | 25 | 7 | +282 | 78,1% |
| 4 | 31 | 23 | 8 | +429 | 74,2% |
| 5 | 33 | 23 | 10 | +310 | 69,7% |
| 6 | 32 | 21 | 11 | +260 | 65,6% |
| 7 | 32 | 21 | 11 | +164 | 65,6% |
| 8 | 32 | 19 | 13 | +144 | 59,4% |
| 9 | 32 | 19 | 13 | +138 | 59,4% |
| 10 | 33 | 19 | 14 | +82 | 57,6% |
| 11 | 33 | 19 | 14 | +72 | 57,6% |
| 12 | 31 | 17 | 14 | +160 | 54,8% |
| 13 | 33 | 16 | 17 | +26 | 48,5% |
| 14 | 31 | 11 | 20 | -155 | 35,5% |
| 15 | 32 | 7 | 25 | -297 | 21,9% |
| Big 12 | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 30 | 4 | +470 | 88,2% |
| 2 | 32 | 25 | 7 | +319 | 78,1% |
| 3 | 33 | 25 | 8 | +406 | 75,8% |
| 4 | 33 | 22 | 11 | +259 | 66,7% |
| 5 | 32 | 21 | 11 | +220 | 65,6% |
| 6 | 31 | 20 | 11 | +111 | 64,5% |
| 7 | 31 | 19 | 12 | +79 | 61,3% |
| 8 | 33 | 17 | 16 | +83 | 51,5% |
| 9 | 32 | 12 | 20 | -20 | 37,5% |
| 10 | 33 | 12 | 21 | -150 | 36,4% |
| Missouri Valley | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 31 | 24 | 7 | +470 | 77,4% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +293 | 72,7% |
| 3 | 32 | 22 | 10 | +131 | 68,8% |
| 4 | 34 | 22 | 12 | +173 | 64,7% |
| 5 | 32 | 18 | 14 | +35 | 56,3% |
| 6 | 32 | 15 | 17 | -23 | 46,9% |
| 7 | 32 | 15 | 17 | -52 | 46,9% |
| 8 | 32 | 13 | 19 | -168 | 40,6% |
| 9 | 31 | 7 | 24 | -137 | 22,6% |
| 10 | 32 | 5 | 27 | -445 | 15,6% |
| Conference USA | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 26 | 6 | +301 | 81,3% |
| 2 | 32 | 23 | 9 | +234 | 71,9% |
| 3 | 32 | 23 | 9 | +143 | 71,9% |
| 4 | 35 | 22 | 13 | +233 | 62,9% |
| 5 | 32 | 18 | 14 | +64 | 56,3% |
| 6 | 34 | 18 | 16 | +34 | 52,9% |
| 7 | 33 | 17 | 16 | +29 | 51,5% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | -47 | 42,4% |
| 9 | 32 | 13 | 19 | +34 | 40,6% |
| 10 | 32 | 12 | 20 | -119 | 37,5% |
| 11 | 32 | 12 | 20 | -149 | 37,5% |
| 12 | 29 | 8 | 21 | -179 | 27,6% |
| 13 | 33 | 8 | 25 | -255 | 24,2% |
| 14 | 32 | 5 | 27 | -381 | 15,6% |
| Atlantic 10 | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 27 | 7 | +261 | 79,4% |
| 2 | 32 | 25 | 7 | +236 | 78,1% |
| 3 | 30 | 22 | 8 | +149 | 73,3% |
| 4 | 34 | 24 | 10 | +337 | 70,6% |
| 5 | 33 | 23 | 10 | +215 | 69,7% |
| 6 | 32 | 20 | 12 | +42 | 62,5% |
| 7 | 30 | 17 | 13 | +81 | 56,7% |
| 8 | 32 | 17 | 15 | +148 | 53,1% |
| 9 | 32 | 16 | 16 | +29 | 50% |
| 10 | 31 | 15 | 16 | +83 | 48,4% |
| 11 | 32 | 14 | 18 | -74 | 43,8% |
| 12 | 32 | 11 | 21 | -173 | 34,4% |
| 13 | 32 | 11 | 21 | -199 | 34,4% |
| 14 | 31 | 9 | 22 | -292 | 29% |
| West Coast | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 27 | 5 | +446 | 84,4% |
| 2 | 33 | 26 | 7 | +444 | 78,8% |
| 3 | 33 | 23 | 10 | +376 | 69,7% |
| 4 | 31 | 18 | 13 | +69 | 58,1% |
| 5 | 30 | 15 | 15 | -33 | 50% |
| 6 | 31 | 14 | 17 | -111 | 45,2% |
| 7 | 32 | 12 | 20 | -69 | 37,5% |
| 8 | 30 | 11 | 19 | -177 | 36,7% |
| 9 | 30 | 9 | 21 | -250 | 30% |
| 10 | 28 | 8 | 20 | -61 | 28,6% |
| Mountain West (West) | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 25 | 9 | +166 | 73,5% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +276 | 72,7% |
| 3 | 31 | 20 | 11 | +243 | 64,5% |
| 4 | 32 | 19 | 13 | +96 | 59,4% |
| 5 | 31 | 17 | 14 | +69 | 54,8% |
| 6 | 33 | 18 | 15 | +154 | 54,5% |
| 7 | 32 | 17 | 15 | +84 | 53,1% |
| 8 | 34 | 18 | 16 | +74 | 52,9% |
| 9 | 32 | 14 | 18 | -8 | 43,8% |
| 10 | 32 | 14 | 18 | -141 | 43,8% |
| 11 | 31 | 9 | 22 | -106 | 29% |
| Colonial Athletic Association | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 25 | 7 | +249 | 78,1% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +174 | 72,7% |
| 3 | 32 | 21 | 11 | +208 | 65,6% |
| 4 | 31 | 20 | 11 | +179 | 64,5% |
| 5 | 32 | 20 | 12 | +149 | 62,5% |
| 6 | 31 | 17 | 14 | +107 | 54,8% |
| 7 | 33 | 18 | 15 | +37 | 54,5% |
| 8 | 32 | 16 | 16 | +16 | 50% |
| 9 | 30 | 7 | 23 | -284 | 23,3% |
| 10 | 30 | 6 | 24 | -219 | 20% |
| Big West | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 27 | 5 | +355 | 84,4% |
| 2 | 32 | 23 | 9 | +145 | 71,9% |
| 3 | 34 | 20 | 14 | +50 | 58,8% |
| 4 | 31 | 18 | 13 | +124 | 58,1% |
| 5 | 33 | 14 | 19 | -1 | 42,4% |
| 6 | 30 | 11 | 19 | -66 | 36,7% |
| 7 | 30 | 11 | 19 | -110 | 36,7% |
| 8 | 30 | 10 | 20 | -84 | 33,3% |
| 9 | 30 | 10 | 20 | -123 | 33,3% |
| Ivy League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 28 | 22 | 6 | +337 | 78,6% |
| 2 | 28 | 22 | 6 | +310 | 78,6% |
| 3 | 31 | 21 | 10 | +216 | 67,7% |
| 4 | 29 | 13 | 16 | 0 | 44,8% |
| 5 | 27 | 10 | 17 | -103 | 37% |
| 6 | 28 | 10 | 18 | +3 | 35,7% |
| 7 | 28 | 10 | 18 | -201 | 35,7% |
| 8 | 28 | 8 | 20 | -107 | 28,6% |
| Pacific-12 | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 28 | 6 | +330 | 82,4% |
| 2 | 31 | 24 | 7 | +398 | 77,4% |
| 3 | 34 | 26 | 8 | +288 | 76,5% |
| 4 | 32 | 23 | 9 | +271 | 71,9% |
| 5 | 33 | 22 | 11 | +176 | 66,7% |
| 6 | 33 | 21 | 12 | +201 | 63,6% |
| 7 | 31 | 19 | 12 | +65 | 61,3% |
| 8 | 32 | 18 | 14 | +115 | 56,3% |
| 9 | 30 | 15 | 15 | -23 | 50% |
| 10 | 32 | 15 | 17 | +25 | 46,9% |
| 11 | 32 | 15 | 17 | -29 | 46,9% |
| 12 | 31 | 9 | 22 | -200 | 29% |
| Atlantic Sun | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 31 | 21 | 10 | +200 | 67,7% |
| 2 | 29 | 17 | 12 | +186 | 58,6% |
| 3 | 30 | 17 | 13 | +50 | 56,7% |
| 4 | 31 | 16 | 15 | +17 | 51,6% |
| 5 | 30 | 11 | 19 | -150 | 36,7% |
| 6 | 31 | 11 | 20 | -78 | 35,5% |
| 7 | 30 | 10 | 20 | -97 | 33,3% |
| 8 | 31 | 10 | 21 | -157 | 32,3% |
| Western Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 29 | 23 | 6 | +233 | 79,3% |
| 2 | 32 | 24 | 8 | +315 | 75% |
| 3 | 33 | 23 | 10 | +281 | 69,7% |
| 4 | 29 | 14 | 15 | -46 | 48,3% |
| 5 | 30 | 12 | 18 | -80 | 40% |
| 6 | 31 | 12 | 19 | -88 | 38,7% |
| 7 | 31 | 8 | 23 | -369 | 25,8% |
| 8 | 32 | 5 | 27 | -332 | 15,6% |
| Summit League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 25 | 7 | +279 | 78,1% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +141 | 72,7% |
| 3 | 33 | 20 | 13 | +142 | 60,6% |
| 4 | 30 | 17 | 13 | +97 | 56,7% |
| 5 | 30 | 16 | 14 | -3 | 53,3% |
| 6 | 31 | 14 | 17 | -28 | 45,2% |
| 7 | 32 | 13 | 19 | -102 | 40,6% |
| 8 | 32 | 13 | 19 | -181 | 40,6% |
| 9 | 27 | 10 | 17 | -10 | 37% |
| Big Sky | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 26 | 8 | +336 | 76,5% |
| 2 | 32 | 21 | 11 | +172 | 65,6% |
| 3 | 33 | 21 | 12 | +124 | 63,6% |
| 4 | 31 | 17 | 14 | +114 | 54,8% |
| 5 | 31 | 16 | 15 | +154 | 51,6% |
| 6 | 31 | 16 | 15 | -60 | 51,6% |
| 7 | 31 | 14 | 17 | -27 | 45,2% |
| 8 | 31 | 14 | 17 | -42 | 45,2% |
| 9 | 31 | 13 | 18 | -1 | 41,9% |
| 10 | 30 | 10 | 20 | -175 | 33,3% |
| 11 | 30 | 6 | 24 | -309 | 20% |
| 12 | 30 | 5 | 25 | -384 | 16,7% |
| Metro Atlantic Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 27 | 7 | +263 | 79,4% |
| 2 | 32 | 22 | 10 | +190 | 68,8% |
| 3 | 33 | 21 | 12 | +171 | 63,6% |
| 4 | 32 | 19 | 13 | -8 | 59,4% |
| 5 | 30 | 14 | 16 | -29 | 46,7% |
| 6 | 33 | 14 | 19 | -61 | 42,4% |
| 7 | 31 | 13 | 18 | -135 | 41,9% |
| 8 | 33 | 13 | 20 | -46 | 39,4% |
| 9 | 30 | 9 | 21 | -162 | 30% |
| 10 | 30 | 7 | 23 | -215 | 23,3% |
| 11 | 32 | 7 | 25 | -237 | 21,9% |
| Patriot League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 19 | 13 | +79 | 59,4% |
| 2 | 30 | 17 | 13 | +170 | 56,7% |
| 3 | 32 | 18 | 14 | +87 | 56,3% |
| 4 | 32 | 18 | 14 | +27 | 56,3% |
| 5 | 32 | 17 | 15 | +58 | 53,1% |
| 6 | 30 | 13 | 17 | -17 | 43,3% |
| 7 | 31 | 13 | 18 | -133 | 41,9% |
| 8 | 31 | 12 | 19 | -251 | 38,7% |
| 9 | 29 | 9 | 20 | -165 | 31% |
| 10 | 29 | 6 | 23 | -262 | 20,7% |
| Northeast | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 31 | 22 | 9 | +218 | 71% |
| 2 | 32 | 19 | 13 | +6 | 59,4% |
| 3 | 31 | 16 | 15 | -24 | 51,6% |
| 4 | 32 | 15 | 17 | -31 | 46,9% |
| 5 | 30 | 13 | 17 | -71 | 43,3% |
| 6 | 33 | 14 | 19 | -63 | 42,4% |
| 7 | 29 | 11 | 18 | -129 | 37,9% |
| 8 | 32 | 10 | 22 | -185 | 31,3% |
| 9 | 31 | 7 | 24 | -360 | 22,6% |
| 10 | 29 | 4 | 25 | -380 | 13,8% |
| Horizon League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 26 | 6 | +434 | 81,3% |
| 2 | 35 | 23 | 12 | +160 | 65,7% |
| 3 | 33 | 21 | 12 | +210 | 63,6% |
| 4 | 35 | 22 | 13 | +96 | 62,9% |
| 5 | 33 | 20 | 13 | +227 | 60,6% |
| 6 | 31 | 16 | 15 | +28 | 51,6% |
| 7 | 32 | 11 | 21 | -245 | 34,4% |
| 8 | 32 | 9 | 23 | -222 | 28,1% |
| 9 | 28 | 7 | 21 | -173 | 25% |
| 10 | 30 | 5 | 25 | -329 | 16,7% |
| American East | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 26 | 6 | +428 | 81,3% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +293 | 72,7% |
| 3 | 34 | 21 | 13 | +153 | 61,8% |
| 4 | 31 | 19 | 12 | +39 | 61,3% |
| 5 | 28 | 10 | 18 | -208 | 35,7% |
| 6 | 33 | 10 | 23 | -257 | 30,3% |
| 7 | 30 | 8 | 22 | -232 | 26,7% |
| 8 | 30 | 8 | 22 | -327 | 26,7% |
| 9 | 32 | 7 | 25 | -272 | 21,9% |
| Southwestern | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 22 | 11 | +153 | 66,7% |
| 2 | 32 | 18 | 14 | +87 | 56,3% |
| 3 | 34 | 19 | 15 | +109 | 55,9% |
| 4 | 30 | 15 | 15 | -151 | 50% |
| 5 | 31 | 14 | 17 | -90 | 45,2% |
| 6 | 28 | 10 | 18 | -76 | 35,7% |
| 7 | 33 | 8 | 25 | -455 | 24,2% |
| 8 | 35 | 8 | 27 | -411 | 22,9% |
| 9 | 31 | 7 | 24 | -186 | 22,6% |
| 10 | 31 | 7 | 24 | -329 | 22,6% |
| Sun Belt | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 29 | 4 | +373 | 87,9% |
| 2 | 33 | 23 | 10 | +332 | 69,7% |
| 3 | 33 | 20 | 13 | +112 | 60,6% |
| 4 | 31 | 17 | 14 | +199 | 54,8% |
| 5 | 30 | 16 | 14 | +21 | 53,3% |
| 6 | 31 | 15 | 16 | +53 | 48,4% |
| 7 | 31 | 14 | 17 | +46 | 45,2% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | -142 | 42,4% |
| 9 | 31 | 11 | 20 | -71 | 35,5% |
| 10 | 31 | 9 | 22 | -211 | 29% |
| 11 | 31 | 8 | 23 | -199 | 25,8% |
| Southland | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 27 | 5 | +562 | 84,4% |
| 2 | 31 | 24 | 7 | +135 | 77,4% |
| 3 | 32 | 18 | 14 | +147 | 56,3% |
| 4 | 25 | 14 | 11 | -75 | 56% |
| 5 | 33 | 17 | 16 | +26 | 51,5% |
| 6 | 30 | 11 | 19 | -47 | 36,7% |
| 7 | 33 | 12 | 21 | -145 | 36,4% |
| 8 | 28 | 10 | 18 | -131 | 35,7% |
| 9 | 30 | 10 | 20 | -76 | 33,3% |
| 10 | 34 | 11 | 23 | -300 | 32,4% |
| 11 | 29 | 9 | 20 | -218 | 31% |
| 12 | 28 | 8 | 20 | -189 | 28,6% |
| 13 | 28 | 7 | 21 | -234 | 25% |
| Ohio Valley (East) | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 30 | 20 | 10 | +144 | 66,7% |
| 2 | 31 | 20 | 11 | +137 | 64,5% |
| 3 | 30 | 19 | 11 | +163 | 63,3% |
| 4 | 30 | 19 | 11 | +92 | 63,3% |
| 5 | 31 | 15 | 16 | +44 | 48,4% |
| 6 | 30 | 6 | 24 | -144 | 20% |
| Ohio Valley (West) | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 18 | 14 | -2 | 56,3% |
| 2 | 31 | 17 | 14 | +119 | 54,8% |
| 3 | 34 | 17 | 17 | -14 | 50% |
| 4 | 29 | 13 | 16 | -63 | 44,8% |
| 5 | 28 | 6 | 22 | -229 | 21,4% |
| 6 | 29 | 5 | 24 | -308 | 17,2% |
| Big South | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 23 | 9 | +202 | 71,9% |
| 2 | 32 | 22 | 10 | +271 | 68,8% |
| 3 | 31 | 21 | 10 | +237 | 67,7% |
| 4 | 29 | 18 | 11 | +214 | 62,1% |
| 5 | 31 | 16 | 15 | +18 | 51,6% |
| 6 | 33 | 17 | 16 | +25 | 51,5% |
| 7 | 32 | 13 | 19 | -118 | 40,6% |
| 8 | 30 | 12 | 18 | +2 | 40% |
| 9 | 31 | 11 | 20 | -166 | 35,5% |
| 10 | 33 | 10 | 23 | -106 | 30,3% |
| 11 | 30 | 9 | 21 | -107 | 30% |
| Southern | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 29 | 5 | +313 | 85,3% |
| 2 | 34 | 23 | 11 | +144 | 67,6% |
| 3 | 33 | 19 | 14 | +115 | 57,6% |
| 4 | 33 | 18 | 15 | +161 | 54,5% |
| 5 | 33 | 16 | 17 | -6 | 48,5% |
| 6 | 32 | 15 | 17 | +2 | 46,9% |
| 7 | 32 | 14 | 18 | -24 | 43,8% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | -2 | 42,4% |
| 9 | 32 | 10 | 22 | -209 | 31,3% |
| 10 | 30 | 9 | 21 | -183 | 30% |