
Không có sẵn dữ liệu
| Southeastern | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 30 | 4 | +550 | 88,2% |
| 2 | 33 | 28 | 5 | +470 | 84,8% |
| 3 | 34 | 27 | 7 | +398 | 79,4% |
| 4 | 33 | 25 | 8 | +320 | 75,8% |
| 5 | 32 | 22 | 10 | +204 | 68,8% |
| 6 | 33 | 22 | 11 | +350 | 66,7% |
| 7 | 33 | 22 | 11 | +245 | 66,7% |
| 8 | 33 | 22 | 11 | +180 | 66,7% |
| 9 | 33 | 21 | 12 | +185 | 63,6% |
| 10 | 32 | 20 | 12 | +200 | 62,5% |
| 11 | 32 | 20 | 12 | +155 | 62,5% |
| 12 | 33 | 20 | 13 | +180 | 60,6% |
| 13 | 33 | 20 | 13 | +132 | 60,6% |
| 14 | 34 | 19 | 15 | +211 | 55,9% |
| 15 | 32 | 14 | 18 | +8 | 43,8% |
| 16 | 32 | 12 | 20 | -53 | 37,5% |
| Big East | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 30 | 4 | +436 | 88,2% |
| 2 | 34 | 24 | 10 | +194 | 70,6% |
| 3 | 33 | 23 | 10 | +309 | 69,7% |
| 4 | 33 | 23 | 10 | +275 | 69,7% |
| 5 | 32 | 21 | 11 | +229 | 65,6% |
| 6 | 33 | 19 | 14 | +194 | 57,6% |
| 7 | 32 | 17 | 15 | +91 | 53,1% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | +1 | 42,4% |
| 9 | 33 | 14 | 19 | -47 | 42,4% |
| 10 | 32 | 12 | 20 | -37 | 37,5% |
| 11 | 32 | 7 | 25 | -276 | 21,9% |
| Big Ten | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 27 | 6 | +360 | 81,8% |
| 2 | 33 | 25 | 8 | +484 | 75,8% |
| 3 | 35 | 26 | 9 | +325 | 74,3% |
| 4 | 34 | 25 | 9 | +239 | 73,5% |
| 5 | 33 | 24 | 9 | +174 | 72,7% |
| 6 | 32 | 22 | 10 | +289 | 68,8% |
| 7 | 33 | 22 | 11 | +224 | 66,7% |
| 8 | 33 | 21 | 12 | +304 | 63,6% |
| 9 | 32 | 19 | 13 | +84 | 59,4% |
| 10 | 31 | 17 | 14 | +78 | 54,8% |
| 11 | 32 | 17 | 15 | +169 | 53,1% |
| 12 | 31 | 16 | 15 | +182 | 51,6% |
| 13 | 33 | 17 | 16 | +108 | 51,5% |
| 14 | 33 | 17 | 16 | +92 | 51,5% |
| 15 | 33 | 16 | 17 | +46 | 48,5% |
| 16 | 32 | 15 | 17 | -17 | 46,9% |
| 17 | 32 | 15 | 17 | -53 | 46,9% |
| 18 | 30 | 12 | 18 | -135 | 40% |
| Atlantic Coast | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 31 | 3 | +707 | 91,2% |
| 2 | 33 | 27 | 6 | +352 | 81,8% |
| 3 | 34 | 27 | 7 | +329 | 79,4% |
| 4 | 33 | 23 | 10 | +294 | 69,7% |
| 5 | 32 | 21 | 11 | +69 | 65,6% |
| 6 | 35 | 22 | 13 | +204 | 62,9% |
| 7 | 33 | 20 | 13 | +80 | 60,6% |
| 8 | 32 | 17 | 15 | +161 | 53,1% |
| 9 | 32 | 17 | 15 | +64 | 53,1% |
| 10 | 33 | 17 | 16 | +31 | 51,5% |
| 11 | 32 | 15 | 17 | -64 | 46,9% |
| 12 | 33 | 15 | 18 | +5 | 45,5% |
| 13 | 33 | 14 | 19 | -40 | 42,4% |
| 14 | 33 | 14 | 19 | -102 | 42,4% |
| 15 | 32 | 13 | 19 | -128 | 40,6% |
| 16 | 31 | 12 | 19 | -25 | 38,7% |
| 17 | 31 | 12 | 19 | -167 | 38,7% |
| 18 | 31 | 7 | 24 | -206 | 22,6% |
| Big 12 | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 30 | 4 | +535 | 88,2% |
| 2 | 33 | 25 | 8 | +440 | 75,8% |
| 3 | 33 | 24 | 9 | +406 | 72,7% |
| 4 | 33 | 24 | 9 | +333 | 72,7% |
| 5 | 34 | 22 | 12 | +316 | 64,7% |
| 6 | 33 | 21 | 12 | +229 | 63,6% |
| 7 | 32 | 19 | 13 | +107 | 59,4% |
| 8 | 33 | 19 | 14 | +241 | 57,6% |
| 9 | 33 | 18 | 15 | +159 | 54,5% |
| 10 | 33 | 17 | 16 | -27 | 51,5% |
| 11 | 32 | 16 | 16 | +99 | 50% |
| 12 | 32 | 16 | 16 | -37 | 50% |
| 13 | 33 | 16 | 17 | +40 | 48,5% |
| 14 | 32 | 15 | 17 | -125 | 46,9% |
| 15 | 34 | 14 | 20 | -53 | 41,2% |
| 16 | 32 | 13 | 19 | -81 | 40,6% |
| Missouri Valley | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 30 | 3 | +385 | 90,9% |
| 2 | 34 | 26 | 8 | +273 | 76,5% |
| 3 | 33 | 22 | 11 | +89 | 66,7% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +205 | 62,5% |
| 5 | 33 | 19 | 14 | +118 | 57,6% |
| 6 | 32 | 18 | 14 | +86 | 56,3% |
| 7 | 33 | 16 | 17 | +89 | 48,5% |
| 8 | 34 | 15 | 19 | +26 | 44,1% |
| 9 | 32 | 14 | 18 | +18 | 43,8% |
| 10 | 33 | 14 | 19 | -53 | 42,4% |
| 11 | 32 | 11 | 21 | -150 | 34,4% |
| 12 | 32 | 9 | 23 | -93 | 28,1% |
| Conference USA | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 28 | 6 | +465 | 82,4% |
| 2 | 33 | 22 | 11 | +148 | 66,7% |
| 3 | 34 | 22 | 12 | +177 | 64,7% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +176 | 62,5% |
| 5 | 33 | 19 | 14 | +109 | 57,6% |
| 6 | 33 | 18 | 15 | +57 | 54,5% |
| 7 | 32 | 17 | 15 | +119 | 53,1% |
| 8 | 32 | 17 | 15 | +3 | 53,1% |
| 9 | 32 | 13 | 19 | -22 | 40,6% |
| 10 | 33 | 10 | 23 | -95 | 30,3% |
| Ohio Valley | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 22 | 11 | +214 | 66,7% |
| 2 | 33 | 21 | 12 | +230 | 63,6% |
| 3 | 33 | 19 | 14 | +68 | 57,6% |
| 4 | 33 | 17 | 16 | +159 | 51,5% |
| 5 | 33 | 16 | 17 | -6 | 48,5% |
| 6 | 32 | 15 | 17 | -63 | 46,9% |
| 7 | 32 | 15 | 17 | -83 | 46,9% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | +82 | 42,4% |
| 9 | 31 | 12 | 19 | -78 | 38,7% |
| 10 | 31 | 12 | 19 | -81 | 38,7% |
| 11 | 30 | 10 | 20 | -60 | 33,3% |
| Atlantic 10 | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 28 | 6 | +501 | 82,4% |
| 2 | 34 | 26 | 8 | +259 | 76,5% |
| 3 | 32 | 22 | 10 | +164 | 68,8% |
| 4 | 33 | 22 | 11 | +161 | 66,7% |
| 5 | 33 | 22 | 11 | +135 | 66,7% |
| 6 | 34 | 22 | 12 | +229 | 64,7% |
| 7 | 33 | 21 | 12 | +192 | 63,6% |
| 8 | 31 | 18 | 13 | +91 | 58,1% |
| 9 | 33 | 19 | 14 | +129 | 57,6% |
| 10 | 33 | 17 | 16 | +59 | 51,5% |
| 11 | 33 | 14 | 19 | -89 | 42,4% |
| 12 | 32 | 13 | 19 | +57 | 40,6% |
| 13 | 32 | 12 | 20 | -66 | 37,5% |
| 14 | 33 | 12 | 21 | -121 | 36,4% |
| 15 | 32 | 10 | 22 | -165 | 31,3% |
| West Coast | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 28 | 5 | +424 | 84,8% |
| 2 | 33 | 25 | 8 | +561 | 75,8% |
| 3 | 33 | 24 | 9 | +232 | 72,7% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +270 | 62,5% |
| 5 | 32 | 20 | 12 | +241 | 62,5% |
| 6 | 33 | 19 | 14 | +15 | 57,6% |
| 7 | 32 | 17 | 15 | -11 | 53,1% |
| 8 | 32 | 12 | 20 | -240 | 37,5% |
| 9 | 35 | 13 | 22 | -121 | 37,1% |
| 10 | 33 | 9 | 24 | -205 | 27,3% |
| 11 | 33 | 6 | 27 | -315 | 18,2% |
| Big West | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 30 | 4 | +617 | 88,2% |
| 2 | 34 | 28 | 6 | +329 | 82,4% |
| 3 | 32 | 22 | 10 | +261 | 68,8% |
| 4 | 33 | 21 | 12 | +31 | 63,6% |
| 5 | 34 | 21 | 13 | +187 | 61,8% |
| 6 | 31 | 15 | 16 | -35 | 48,4% |
| 7 | 32 | 15 | 17 | -74 | 46,9% |
| 8 | 35 | 16 | 19 | -28 | 45,7% |
| 9 | 33 | 14 | 19 | +2 | 42,4% |
| 10 | 32 | 7 | 25 | -222 | 21,9% |
| 11 | 32 | 6 | 26 | -451 | 18,8% |
| Ivy League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 29 | 22 | 7 | +346 | 75,9% |
| 2 | 30 | 19 | 11 | +47 | 63,3% |
| 3 | 29 | 18 | 11 | +219 | 62,1% |
| 4 | 27 | 14 | 13 | +17 | 51,9% |
| 5 | 28 | 14 | 14 | +153 | 50% |
| 6 | 27 | 12 | 15 | -97 | 44,4% |
| 7 | 28 | 12 | 16 | -32 | 42,9% |
| 8 | 27 | 8 | 19 | -211 | 29,6% |
| Western Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 26 | 7 | +331 | 78,8% |
| 2 | 33 | 25 | 8 | +271 | 75,8% |
| 3 | 32 | 17 | 15 | +39 | 53,1% |
| 4 | 32 | 16 | 16 | +11 | 50% |
| 5 | 32 | 14 | 18 | +129 | 43,8% |
| 6 | 31 | 13 | 18 | -18 | 41,9% |
| 7 | 31 | 12 | 19 | -122 | 38,7% |
| 8 | 32 | 12 | 20 | -202 | 37,5% |
| 9 | 33 | 7 | 26 | -204 | 21,2% |
| Summit League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 24 | 10 | +283 | 70,6% |
| 2 | 32 | 21 | 11 | +209 | 65,6% |
| 3 | 34 | 22 | 12 | +103 | 64,7% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +194 | 62,5% |
| 5 | 33 | 19 | 14 | +49 | 57,6% |
| 6 | 33 | 13 | 20 | +168 | 39,4% |
| 7 | 33 | 12 | 21 | -74 | 36,4% |
| 8 | 32 | 11 | 21 | -167 | 34,4% |
| 9 | 30 | 7 | 23 | -156 | 23,3% |
| Big Sky | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 25 | 9 | +287 | 73,5% |
| 2 | 34 | 25 | 9 | +135 | 73,5% |
| 3 | 32 | 19 | 13 | +191 | 59,4% |
| 4 | 33 | 18 | 15 | +153 | 54,5% |
| 5 | 30 | 15 | 15 | +130 | 50% |
| 6 | 33 | 15 | 18 | +56 | 45,5% |
| 7 | 33 | 14 | 19 | -63 | 42,4% |
| 8 | 34 | 12 | 22 | 0 | 35,3% |
| 9 | 32 | 10 | 22 | -132 | 31,3% |
| 10 | 32 | 7 | 25 | -138 | 21,9% |
| Metro Atlantic Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 30 | 20 | 10 | +45 | 66,7% |
| 2 | 35 | 22 | 13 | -34 | 62,9% |
| 3 | 33 | 20 | 13 | +81 | 60,6% |
| 4 | 30 | 17 | 13 | +45 | 56,7% |
| 5 | 33 | 18 | 15 | +46 | 54,5% |
| 6 | 34 | 17 | 17 | -27 | 50% |
| 7 | 33 | 15 | 18 | +21 | 45,5% |
| 8 | 32 | 14 | 18 | +4 | 43,8% |
| 9 | 28 | 12 | 16 | +6 | 42,9% |
| 10 | 33 | 14 | 19 | -159 | 42,4% |
| 11 | 32 | 12 | 20 | -163 | 37,5% |
| 12 | 31 | 11 | 20 | -92 | 35,5% |
| 13 | 31 | 3 | 28 | -429 | 9,7% |
| Patriot League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 22 | 12 | +47 | 64,7% |
| 2 | 33 | 18 | 15 | +29 | 54,5% |
| 3 | 31 | 16 | 15 | -59 | 51,6% |
| 4 | 32 | 16 | 16 | -43 | 50% |
| 5 | 34 | 15 | 19 | +14 | 44,1% |
| 6 | 33 | 14 | 19 | -9 | 42,4% |
| 7 | 32 | 13 | 19 | -80 | 40,6% |
| 8 | 33 | 13 | 20 | -13 | 39,4% |
| 9 | 31 | 12 | 19 | -60 | 38,7% |
| 10 | 30 | 11 | 19 | -33 | 36,7% |
| Northeast | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 25 | 7 | +300 | 78,1% |
| 2 | 33 | 17 | 16 | +79 | 51,5% |
| 3 | 33 | 16 | 17 | -16 | 48,5% |
| 4 | 31 | 15 | 16 | -62 | 48,4% |
| 5 | 32 | 15 | 17 | -44 | 46,9% |
| 6 | 30 | 14 | 16 | +56 | 46,7% |
| 7 | 33 | 13 | 20 | +16 | 39,4% |
| 8 | 32 | 9 | 23 | -195 | 28,1% |
| 9 | 32 | 4 | 28 | -517 | 12,5% |
| Horizon League | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 26 | 8 | +218 | 76,5% |
| 2 | 32 | 21 | 11 | +215 | 65,6% |
| 3 | 33 | 21 | 12 | +225 | 63,6% |
| 4 | 34 | 21 | 13 | +153 | 61,8% |
| 5 | 32 | 19 | 13 | +195 | 59,4% |
| 6 | 33 | 17 | 16 | -6 | 51,5% |
| 7 | 34 | 16 | 18 | -34 | 47,1% |
| 8 | 33 | 15 | 18 | +31 | 45,5% |
| 9 | 32 | 10 | 22 | -56 | 31,3% |
| 10 | 32 | 8 | 24 | -282 | 25% |
| 11 | 32 | 4 | 28 | -333 | 12,5% |
| Mid-Eastern Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 24 | 10 | +282 | 70,6% |
| 2 | 33 | 20 | 13 | +300 | 60,6% |
| 3 | 30 | 16 | 14 | +131 | 53,3% |
| 4 | 32 | 14 | 18 | -25 | 43,8% |
| 5 | 33 | 14 | 19 | +99 | 42,4% |
| 6 | 32 | 12 | 20 | -58 | 37,5% |
| 7 | 30 | 6 | 24 | -425 | 20% |
| 8 | 31 | 6 | 25 | -320 | 19,4% |
| Sun Belt | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 24 | 10 | +307 | 70,6% |
| 2 | 33 | 23 | 10 | +279 | 69,7% |
| 3 | 32 | 21 | 11 | +266 | 65,6% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +109 | 62,5% |
| 5 | 33 | 20 | 13 | +133 | 60,6% |
| 6 | 31 | 17 | 14 | +132 | 54,8% |
| 7 | 33 | 17 | 16 | -56 | 51,5% |
| 8 | 32 | 16 | 16 | +93 | 50% |
| 9 | 35 | 15 | 20 | -126 | 42,9% |
| 10 | 33 | 14 | 19 | -104 | 42,4% |
| 11 | 33 | 12 | 21 | -251 | 36,4% |
| 12 | 33 | 11 | 22 | -155 | 33,3% |
| 13 | 32 | 10 | 22 | -139 | 31,3% |
| 14 | 32 | 7 | 25 | -212 | 21,9% |
| Southland | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 27 | 6 | +436 | 81,8% |
| 2 | 33 | 20 | 13 | +147 | 60,6% |
| 3 | 33 | 20 | 13 | +136 | 60,6% |
| 4 | 34 | 20 | 14 | +285 | 58,8% |
| 5 | 32 | 18 | 14 | +92 | 56,3% |
| 6 | 31 | 16 | 15 | +84 | 51,6% |
| 7 | 33 | 17 | 16 | +133 | 51,5% |
| 8 | 33 | 17 | 16 | +14 | 51,5% |
| 9 | 31 | 14 | 17 | -53 | 45,2% |
| 10 | 32 | 12 | 20 | -109 | 37,5% |
| 11 | 31 | 5 | 26 | -375 | 16,1% |
| 12 | 31 | 4 | 27 | -402 | 12,9% |
| Big South | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 29 | 5 | +457 | 85,3% |
| 2 | 34 | 23 | 11 | +228 | 67,6% |
| 3 | 32 | 21 | 11 | +180 | 65,6% |
| 4 | 33 | 20 | 13 | +127 | 60,6% |
| 5 | 32 | 18 | 14 | +133 | 56,3% |
| 6 | 32 | 14 | 18 | +116 | 43,8% |
| 7 | 31 | 11 | 20 | -135 | 35,5% |
| 8 | 32 | 10 | 22 | -196 | 31,3% |
| 9 | 32 | 6 | 26 | -280 | 18,8% |
| Southern | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 25 | 9 | +270 | 73,5% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +227 | 72,7% |
| 3 | 32 | 22 | 10 | +261 | 68,8% |
| 4 | 32 | 20 | 12 | +240 | 62,5% |
| 5 | 32 | 19 | 13 | +173 | 59,4% |
| 6 | 34 | 19 | 15 | +187 | 55,9% |
| 7 | 34 | 15 | 19 | +5 | 44,1% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | +26 | 42,4% |
| 9 | 30 | 8 | 22 | -281 | 26,7% |
| 10 | 30 | 5 | 25 | -254 | 16,7% |
| American Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 29 | 5 | +235 | 85,3% |
| 2 | 32 | 24 | 8 | +269 | 75% |
| 3 | 34 | 22 | 12 | +214 | 64,7% |
| 4 | 33 | 19 | 14 | +169 | 57,6% |
| 5 | 33 | 19 | 14 | +68 | 57,6% |
| 6 | 33 | 19 | 14 | +41 | 57,6% |
| 7 | 33 | 18 | 15 | +115 | 54,5% |
| 8 | 32 | 17 | 15 | +33 | 53,1% |
| 9 | 32 | 13 | 19 | 0 | 40,6% |
| 10 | 32 | 13 | 19 | -4 | 40,6% |
| 11 | 33 | 13 | 20 | -78 | 39,4% |
| 12 | 31 | 12 | 19 | -4 | 38,7% |
| 13 | 33 | 11 | 22 | -132 | 33,3% |
| Mid-American | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 28 | 6 | +344 | 82,4% |
| 2 | 34 | 25 | 9 | +267 | 73,5% |
| 3 | 33 | 22 | 11 | +177 | 66,7% |
| 4 | 33 | 18 | 15 | -42 | 54,5% |
| 5 | 32 | 16 | 16 | +105 | 50% |
| 6 | 32 | 16 | 16 | -94 | 50% |
| 7 | 31 | 14 | 17 | +104 | 45,2% |
| 8 | 31 | 14 | 17 | +36 | 45,2% |
| 9 | 32 | 14 | 18 | -14 | 43,8% |
| 10 | 32 | 12 | 20 | -127 | 37,5% |
| 11 | 31 | 9 | 22 | -282 | 29% |
| 12 | 31 | 6 | 25 | -184 | 19,4% |
| America East | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 23 | 11 | +287 | 67,6% |
| 2 | 33 | 21 | 12 | +93 | 63,6% |
| 3 | 34 | 20 | 14 | +163 | 58,8% |
| 4 | 32 | 17 | 15 | +172 | 53,1% |
| 5 | 33 | 17 | 16 | +26 | 51,5% |
| 6 | 32 | 15 | 17 | -54 | 46,9% |
| 7 | 32 | 13 | 19 | +37 | 40,6% |
| 8 | 32 | 8 | 24 | -326 | 25% |
| 9 | 31 | 6 | 25 | -246 | 19,4% |
| Mountain West | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | 26 | 7 | +360 | 78,8% |
| 2 | 33 | 26 | 7 | +346 | 78,8% |
| 3 | 34 | 25 | 9 | +277 | 73,5% |
| 4 | 34 | 24 | 10 | +300 | 70,6% |
| 5 | 30 | 21 | 9 | +217 | 70% |
| 6 | 33 | 18 | 15 | +37 | 54,5% |
| 7 | 33 | 17 | 16 | +138 | 51,5% |
| 8 | 34 | 15 | 19 | -40 | 44,1% |
| 9 | 32 | 12 | 20 | -128 | 37,5% |
| 10 | 32 | 6 | 26 | -318 | 18,8% |
| 11 | 32 | 4 | 28 | -375 | 12,5% |
| ASUN | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 25 | 9 | +408 | 73,5% |
| 2 | 34 | 24 | 10 | +291 | 70,6% |
| 3 | 32 | 19 | 13 | +35 | 59,4% |
| 4 | 33 | 19 | 14 | +82 | 57,6% |
| 5 | 32 | 18 | 14 | +88 | 56,3% |
| 6 | 32 | 18 | 14 | +83 | 56,3% |
| 7 | 32 | 15 | 17 | -61 | 46,9% |
| 8 | 33 | 14 | 19 | -110 | 42,4% |
| 9 | 33 | 9 | 24 | -260 | 27,3% |
| 10 | 32 | 8 | 24 | -315 | 25% |
| 11 | 31 | 6 | 25 | -286 | 19,4% |
| 12 | 31 | 5 | 26 | -232 | 16,1% |
| Southwestern Athletic | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 32 | 20 | 12 | +208 | 62,5% |
| 2 | 34 | 19 | 15 | +41 | 55,9% |
| 3 | 33 | 17 | 16 | -116 | 51,5% |
| 4 | 34 | 16 | 18 | -107 | 47,1% |
| 5 | 32 | 15 | 17 | +18 | 46,9% |
| 6 | 31 | 14 | 17 | -99 | 45,2% |
| 7 | 34 | 12 | 22 | -30 | 35,3% |
| 8 | 32 | 11 | 21 | -226 | 34,4% |
| 9 | 32 | 10 | 22 | -184 | 31,3% |
| 10 | 31 | 6 | 25 | -360 | 19,4% |
| 11 | 32 | 5 | 27 | -351 | 15,6% |
| 12 | 31 | 3 | 28 | -828 | 9,7% |
| Coastal Athletic Association | P | W | L | Hiệu số điểm | % |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 34 | 27 | 7 | +322 | 79,4% |
| 2 | 33 | 24 | 9 | +112 | 72,7% |
| 3 | 33 | 22 | 11 | +108 | 66,7% |
| 4 | 33 | 18 | 15 | +115 | 54,5% |
| 5 | 32 | 17 | 15 | +123 | 53,1% |
| 6 | 32 | 17 | 15 | +42 | 53,1% |
| 7 | 32 | 17 | 15 | +14 | 53,1% |
| 8 | 33 | 17 | 16 | +82 | 51,5% |
| 9 | 32 | 15 | 17 | +77 | 46,9% |
| 10 | 33 | 15 | 18 | +61 | 45,5% |
| 11 | 36 | 16 | 20 | -23 | 44,4% |
| 12 | 33 | 13 | 20 | -166 | 39,4% |
| 13 | 32 | 8 | 24 | -244 | 25% |
| 14 | 32 | 7 | 25 | -226 | 21,9% |