Chuyển đến nội dung chính
Xoilac TV
Xoilac TV
GMT
Bóng đá
Bóng rổ
Live
Premier Division Thống kê đội
Đang tải...
Premier Division
Xoilac TV | Ngoại hạng Ireland Thống Kê Đội Bóng & Xếp Hạng 2026
Trang chủ
>
Bóng đá
>
Ngoại hạng Ireland 2026
>
Thống kê đội
Ngoại hạng Ireland
Ireland
2026
Ireland
2026
Tổng quan
Lịch thi đấu
Bảng xếp hạng
Loại trực tiếp
Đội hình
Thống kê cầu thủ
Thống kê đội
Giải đấu hàng đầu
UEFA Champions League
Ngoại hạng Anh
LaLiga
Serie A
Bundesliga
Ligue 1
Série A Brazil
Copa Libertadores
Copa do Brasil
Cúp C2 châu Âu
Tất cả giải đấu
Lịch sử mùa giải
2026
2025
2024
2023
2022
Hơn
Ireland
Bóng đá
3
Ngoại hạng Ireland
16 thg 10, 2026
St Patrick's Athletic F.C.
18:45
Shelbourne
16 thg 10, 2026
Drogheda United
18:45
Thành phố Derry
16 thg 10, 2026
Bohemians
18:45
Waterford
Giải hạng nhất quốc gia
16 thg 10, 2026
Finn Harps
18:45
Bray
16 thg 10, 2026
Kerry
18:45
Thành phố Cork
16 thg 10, 2026
Longford
18:45
Athlone
Cúp FAI Ireland
8 thg 11, 2026
Waterford
15:00
Thành phố Derry
6 thg 2
93%
30 thg 10
Điểm
1
St Patrick's Athletic F.C.
7.0
2
Bohemians
6.9
2
Shamrock Rovers
6.9
Kiểm soát bóng
1
Shamrock Rovers
61.79%
2
Bohemians
59.21%
3
Thành phố Derry
54.88%
Bàn thắng
1
Bohemians
58
2
Shamrock Rovers
54
3
St Patrick's Athletic F.C.
52
Cú sút
1
St Patrick's Athletic F.C.
553
2
Bohemians
536
3
Dundalk
523
Đường chuyền
1
Shamrock Rovers
17613
2
Bohemians
16041
3
Shelbourne
14602
Tắc bóng
1
Thành phố Derry
597
2
Waterford
566
3
Shelbourne
536
Cứu thua
1
Sligo Rovers
129
2
Waterford
126
3
Galway
113
Thẻ vàng
1
Shelbourne
102
2
Thành phố Derry
83
3
Shamrock Rovers
79
Thẻ đỏ
1
Dundalk
7
2
Sligo Rovers
5
3
Bohemians
3
Đội hàng đầu
2026
Điểm: 7.0
St Patrick's Athletic F.C.
Ireland
54.5%
Kiểm soát bóng
Kiểm soát bóng: 54.5%
52
Bàn thắng
Bàn thắng: 52
182
Sút trúng đích
Sút trúng đích: 182
90
Cứu thua
Cứu thua: 90
Điểm: 6.9
Bohemians
Ireland
59.2%
Kiểm soát bóng
Kiểm soát bóng: 59.2%
58
Bàn thắng
Bàn thắng: 58
181
Sút trúng đích
Sút trúng đích: 181
67
Cứu thua
Cứu thua: 67
Điểm: 6.9
Shamrock Rovers
Ireland
61.8%
Kiểm soát bóng
Kiểm soát bóng: 61.8%
54
Bàn thắng
Bàn thắng: 54
164
Sút trúng đích
Sút trúng đích: 164
81
Cứu thua
Cứu thua: 81
Điểm: 6.8
Thành phố Derry
Bắc Ireland
54.9%
Kiểm soát bóng
Kiểm soát bóng: 54.9%
45
Bàn thắng
Bàn thắng: 45
155
Sút trúng đích
Sút trúng đích: 155
87
Cứu thua
Cứu thua: 87
Điểm: 6.8
Shelbourne
Ireland
53.5%
Kiểm soát bóng
Kiểm soát bóng: 53.5%
47
Bàn thắng
Bàn thắng: 47
143
Sút trúng đích
Sút trúng đích: 143
80
Cứu thua
Cứu thua: 80